A cewar bayanan yanzu, masu samar da kayan fitattun masana'antun fitinan da ke Guiyang ana samun su a rayuwarmu. Ana iya faɗi cewa kusan kusan ko'ina a rayuwarmu, kuma ya zama kyakkyawan shimfidar wuri a cikin garinmu. Don mafi kyawun bauta wa mutane, ya wajaba don Memon wasu mizana a cikin tsarin ƙira, saboda ya fi yawan bauta wa mutane.
1. Don fifikon kayan ado
A lokacin da ke zayyana jagoran Heliku, yana da mahimmanci a yi la'akari da Arewetics na titi, kamar yadda layuka hasken wuta na iya zama ciwon kai ga ƙawata yanayin a cikin garinmu. Sabili da haka, don sanya shi ya zama mafi gamsarwa sosai, tsayi na hanyoyin tituna dole ne a la'akari, tabbatar da cewa duk hanyoyin titi suna da tsayi iri ɗaya da matsakaici. Wannan hanyar, lokacin da hasken hasken wuta yake haskakawa, za su ba mutane jin daɗin rayuwa. Hakanan muna buƙatar la'akari da rarrabuwar kawuna tsakanin fitilun titi, saboda mutane suna iya jin cewa hasken titi suna da kyau daga kowane kwana.
2. Yin la'akari da abubuwan aminci
Aminci muhimmin lamari ne a kowane yanayi. A lokacin da ke zayyana hasken wutar lantarki na LED, aminci yakamata a la'akari. Kafin ƙira, ya kamata a bincika tsarin shigarwa don tabbatar da cewa an sanya fitilar gaba ɗaya shigar. Hakanan kuma a ɗauki ikon nauyin fitilar don tabbatar da cewa tsarin gaba ɗaya zai iya aiki da kyau. Bugu da kari, tsayin fitilar kuma ya kamata a yi la'akari, azaman gurbataccen haske yana ɗaya daga cikin manyan gurbatattun abubuwa huɗu a halin yanzu.
3. Yi la'akari da kariyar muhalli da abubuwan kiyayewa
A lokacin da ke zayyana jagorancin masana'antun LED bangarorin, batun ya kamata kuma za a yi la'akari da fitilun tituna gaba ɗaya don taka rawar gani da gujewa haifar da babban adadin sharar gida.
Sabili da haka, kan aiwatar da ƙirar ƙirar Jigilar Shall, wajibi ne don sanin ƙa'idodin ƙira don mafi kyawun jama'a.
Lokaci: Aug-02-2024